![](https://boonchuay.com/wp-content/uploads/2022/06/238112764_4297276097019794_7675217171354600831_n.jpg)
บริษัท บุญช่วยอุตสาหกรรม จำกัด และบริษัทในเครือ ได้บริจาคเงินสนับสนุน 200,000 บาทให้กับโรงพยาบาลสนามราชานุกูลในการรองรับผู้ป่วยCOVID-19 สำหรับเด็กพิเศษและครอบครัว โดยมีแพทย์หญิงมธุรดา สุวรรณโพธิ์ ผู้อำนวยการสถาบันราชานุกูลเป็นผู้รับมอบเงินสนับสนุน
ทางบริษัทอยากขอเป็นส่วนหนึ่งในการร่วมให้กำลังใจทีมบุคลากรหน้าด่านทุกท่านที่ต้องปฎิบัติหน้าที่ในช่วงสถานการณ์นี้
แล้วเราจะผ่านไปด้วยกัน
![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb/2/16/1f499.png)